เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

มวยปลำอาชีพที่ถูกมองข้าม

มวยปลำอาชีพที่ถูกมองข้าม

เอ่อคือว่าอยากเกริ่นนิดๆนะครับเกี่ยวกับอาชีพมวยปลำเพราะพวกมือใหม่คงคิดว่าท่าของสกิลมวยปลำกลังจากปรับแพทนั้นกากอืดมากและผมกะเปนคนนึงที่เล่นมวยปลำกะรู้สึกถึงการเปลี่ยนแปลงครั้งนี้เลยมาบอกว่าอาชีพนี้มีคนเล่นน้อยมากถ้าคิดเปนหลักเปเซนกะแค15เปอเซนในเกมzone4เพราะอาชีพนี้ต้องมีท่าครบถึงจะเล่นสนุกจิงไหมครับทั้งนี้ผมกะขอเข้าเรื่องเลยละกันครับ
ฟรี:
คอมโบนั้นอาชีพมวยปลำ้ทำได้หรือไม่

ผมขอบอกตรงๆเลยครับว่าทำได้แต่หลักคอมโบมีดังนี้
TO be  continue

ขอให้ดันก่อนแล้วจะโพสกระทู้ต่อไปเรวๆนี้ครับทั้งเทคนิคทั้งคอมโบจะตามมาในกระทู้2ครับส่วนตอนนี้ขอไปเก็บข่าวที่เกมส์zone4ละงับไงกะเม้นมาด้วยนะผิดถูกไงกะเม้นมานะง้าบ

ถึงปรับยังไงผมก็ว่ามวยปล้ำก็ยังคือมวยปล้ำชนะได้หมดทุกอาชีพเหมือนเดิมแหละคับถึงจะห่วยกว่าเดิมหน่อยก็เหอะ

ถึงปรับยังไงผมก็ว่ามวยปล้ำก็ยังคือมวยปล้ำชนะได้หมดทุกอาชีพเหมือนเดิมแหละคับถึงจะห่วยกว่าเดิมหน่อยก็เหอะ

ช่วยดันเผื่อได้ดูของแหล่มๆ

เพิ่มหัวข้อใหม่