เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

ฝึกทำลายเซ็นกันเถอะ!!

ใจครับเดียวจะลองทำดู
ลายเซ็นเก่าเชยละ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย tankung30928 เมื่อ 27-4-2011 10:22

เพิ่ง มาหายไปคืนนึง
โปรแกรมที่ผมใช้ก็
photoscape   ใช้เวลาแปะรูปลงในBG
photoshop   ใช้ทำรูปฉากใส ต่างๆนาๆ
เท ...
อ๋อหรอแทนซัง

ไม่เชื่อง้ะ  ที่เอฟเฟค แบบนี้ในโปโตช็อป+สแคบ ไม่มีนี่นา

dun ให้ ครับ มีสาระมากมาย

ทำไม่เป็น ^ ^

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย ๑uuท์๑ เมื่อ 27/4/2011 10:50

อ๋อหรอแทนซัง

ไม่เชื่อง้ะ  ที่เอฟเฟค แบบนี้ในโปโตช็อป+สแคบ ไม่มีนี่นา ...
มีโปรแกรมลับตัวนึง(ก็น่าจะมีคนพอจะรุจักบ้างแหละ) พอดีหัวแก๊งค์เก่าให้ไว้

เวลาผมเปิดรูปตารางหมากรุกมาทำไมภสพที่ผมจะตัดให้เป็นฉากไสถูกตารางหมากรุกทับไว้ อ่ะ แล้วจะตัดยังไง

ทำได้ละครับ !!!

เอาลงไงอะ ทำอะทำเป็นยุ แต่เอาลงไม่เป็นๆ

เซฟ เป็นเว็ป แล้ว เอาลง ไงอะครับ

BB code อ่อ เข้า จายละ
http://image.ohozaa.com/ฝากรูปที่นี

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย tankung30928 เมื่อ 27-4-2011 11:23

มีโปรแกรมลับตัวนึง(ก็น่าจะมีคนพอจะรุจักบ้างแหละ) พอดีหัวแก๊งค์เก่าให้ไว้ ...
โปรแกรมไรหรอ ช่วยบอกกันมั่งสิ

ใช้หัวข้อสีนี้ อ่านยากมากคะ เจ๊มาร

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย tankung30928 เมื่อ 27/4/2011 11:23

มีโปรแกรมลับตัวนึง(ก็น่าจะมีคนพอจะรุจักบ้างแหละ) พอดีหัวแก๊งค์เก่าให้ไว้ ...
บอกมาโปรแกรมอะไร

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย tankung30928 เมื่อ 27-4-2011 11:23

แทนซัง.................

จงบอกมาสะดีๆ หรือหั้ยพ่อโยนลงแม่น้ำ

ขอบคุณครับ  จะได้ทำธุระกิจรับจ้างทำลายเซ็นสวยๆหาตังในเกมได้แล้ว อิอิ
ขอบคุณครับกับกระทู้ดีๆ

เพิ่มหัวข้อใหม่