เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

ghack@goldensoft.co.th

ghack@goldensoft.co.th

ผมได้ส่งสำเนาทะเบียนบ้านตัวผมเพื่อยืนยันเลขบัตรประจำตัวประชาชน13หลัก เมื่อวันที่ 12 ตุลาคม 2555 เวลา 21.02 น. ครับ (เวลาของนาฬิกาคอมพิวเตอร์ผม)
ไปที่ Email -(  ghack@goldensoft.co.th ) ช่วยดำเนินการด้วยครับ เเล้วช่วยลบหลักฐานที่ผมส่งไปหลังจากการดำเนินงานเสร็จด้วยครับ เื่พื่อความปลอดภัยของผมในฐานะผู้บริโภครายหนึ่ง ขอบพระคุณอย่างสูง
ปล.ถ้าไม่สามารถดำเนินการตามคำขอที่ว่าลบหลักฐานยืนยันในกระทู้นี้ได้ยังไงช่วยเเจ้งด้วยครับ
Zezilfantasy

หากส่งแจ้งเรื่องทาง Email ให้รอการตอบกลับครับผม (ไม่เกิน 3 วันทำการ)
หากเกิน 3 วันทำการแล้วยังไม่มีการตอบกลับแสดงว่าทีมงานยังไม่ได้รับเอกสารทาง Mail ครับผม

เพิ่มหัวข้อใหม่