17 12
เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

เกี่ยวกับชุด Shinobi

เกี่ยวกับชุด Shinobi

อยากรู้ ราคา ส่วน เครื่องประดับ และ หลัง ชิโรบิ ( รีเจ้น ) ของเซล่านะครับ
2ชิ้นนี้ ราคาประมาณเท่าไหร่ ขอเดิมๆ นะครับ ไม่ก็ +7

ราคาผมไม่รู้คับ เพราะผมยังไม่เคยเห็นหลังถาวรเลย -...-
ส่วนตัวละครอะไรผมว่า มันไม่เกี่ยวกับตัวละครมากหรอกมั้ง

ประดับ เห็น+เยอะมากราคาก๊นะ
ส่วนหลังผมยังไม่เจอเลยจิงๆ แต่น่าจะออกมาแล้วแหละ
เข้าเรื่องเลย ผมไม่รู้ราคาเลย
«. мy.Šħ๐ρ
«. мy. Ĝαиģ

«.ใช้ชีวิตอยู่กับความจริง ยอมรับสิ่งที่เป็น

กรรม

หมวกน่าจะราวๆ300-400m+
ส่วนหลังน่าจะยังไม่มีคนเปิดได้นะ
แต่เห็นมีคนใส่อยู่1คน คนที่คุณก็รู้ว่าใคร

หลังยังมะมีคนเปิดได้ ค้าบ

ไม่รู้

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย [MOD]newadap เมื่อ 6-12-2012 13:06
หมวกน่าจะราวๆ300-400m+
ส่วนหลังน่าจะยังไม่มีคนเปิดได้นะ
แต่เห็นมีคนใส่อยู่1คน คนที่คุณก็รู้ว่าใคร ...
DKชั้ยมั้ยคับ

เสือร้องไห้ รึป่าวที่ใส่ หลังชินโนบิ

Real Madrid

แล้วชุดเบรด ราคายก เท่าไหร่ใครร้มั้ง

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย J0B เมื่อ 6-12-2012 20:28
แล้วชุดเบรด ราคายก เท่าไหร่ใครร้มั้ง
ชุดใหม่ ครบเช็ทเห็นมีคนใส่แล้ว ไม่รู้ว่าเป็นทีมงานหรือป่าว อย่างเทพ

17 12
เพิ่มหัวข้อใหม่