50 1234
เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

zone4 เถื่อนไปแล้วหรอเนี้ย

zone4 เถื่อนไปแล้วหรอเนี้ย

เรื่องจริงหรา เนี้ย

เถื่อนเเต่วันเเรก ที่เอาเเพทนี้มาล้ะคับท่าน

มันเถื่อนยังไงครับ ไม่ดีหรอ จะได้มีพงไพร หรือเซ็ดอื่นๆใส่กันในราคาไม่แพงจนเกินไป

ของเถื่อน *.*

อุ้ยตาย หามาใส่สักเซตสิคะคุณเจ้าของกระทู้

วันเสาร์จะได้ทันวอร์

ก็มันเป็นแพทของเค้า เค้าทำมาไอเราคนเล่นก็ต้องเล่นตามที่เค้าให้ มาจะมาบ่นกันทำไม
ผมก็รู้ขาดทุนย่อยยับไปหลายท่าน แต่มันมันทำอะไรไม่ได้ ได้อย่างเดี่ยวคือเงียบแล้ว โปรดสร้างกระทู้ที่ไม่ทำให้ เคลียดเหอะ !

Coming soon .

http://202.129.206.228/index/ เล่นเทลรันเนอร์เถื่อนกัน

[ แก้ไขล่าสุด sharks เมื่อ 21-3-2013 13:20 ]

เถื่อนอะดียุหรอก
แต่ คนที่ มียุแล้วละ แต่ก่อนมันหาง่ายๆแบบนี้หรอ
เสียเงิน เกบตัง กันตั้งมาก ลงทุนไปเยอะ สุดท้าย จบด้วยการแจกของ
เหมือนแฮคกัน ไม่มีผิด

สิ่งที่เถื่อนไม่ใช่ระบบเกม แต่เป็นใจคนที่เถื่อนไปเพราะเกม เจ้าฮะ.........

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Charlotte เมื่อ 21-3-2013 13:19
สิ่งที่เถื่อนไม่ใช่ระบบเกม แต่เป็นใจคนที่เถื่อนไปเพราะเกม เจ้าฮะ.........
โดนใจ

50 1234
เพิ่มหัวข้อใหม่