เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

[update]Mr๑หรอยแรงTM 19ดาว มีการเดลของอยู่ที teaza4 เจอถ่ายรูปให้ผมหน่อย

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย gomgom002 เมื่อ 16-4-2013 16:30
http://board.goldensoft.co.th/zo ... &extra=page%3D1   ตามนี้เลยค่ะ
ทำไมพอผมลองเช๊คIP เครื่องมันไม่ตรงกับที่ผมอยู่อะครับ ไปคนละจังหวัดเลย TT

.

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย gfditskiza1 เมื่อ 23-4-2013 13:30

ทำไมพอผมลองเช๊คIP เครื่องมันไม่ตรงกับที่ผมอยู่อะครับ ไปคนละจังหวัดเลย TT ...
มีคนแอบเข้าหรือป่าว  งง

ไม่ไช่คุณคนเดียวที่โดน ผมก็โดน

ผมก็โดนเหมือนกัน  มันเก่งมาก
                                                                             Loading.....

.

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย school2013 เมื่อ 24-4-2013 12:11
ผมก็โดนเหมือนกัน  มันเก่งมาก
คุณโดนยังไง คล้ายๆกับผมป่าว

*-*

ขอแนะนำ คนที่ยังไม่โดน ถ้าหากเมลย์ที่คุณใช้เล่นอยู่เป็นอันเดียวกับที่ใช้เล่น เฟคบุค หรือท่องโลกออนไลน์อื่นๆ ให้ระวังให้มากนะครับ
ผมโดนมาแล้ว โชคดี ทุกอย่างผมสมัครจริง เลยง่ายต่อการเอาคืน  พี่ DK เคยบอกผมว่าพวกโจรพวกนี้มันศึกษามาทางนี้โดยเฉพาะ  เราไม่ควรใช้เมลย์ที่สมัครเกมส์Zone4  ไปสมัครโลกออนไลน์อย่างอื่น เสี่ยงต่อการติดตาม ของผู้ที่จ้องมองโดยไม่หวังดี เมื่อสถานะเราโดดเด่น [เทพ] เช่น 19 ดาว โจรจะมองว่า ใน 19ดาวจะต้องมีอะไรที่่ มากกว่านั้นอีกแน่ๆ

.

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย homealon009 เมื่อ 24-4-2013 12:53
ขอแนะนำ คนที่ยังไม่โดน ถ้าหากเมลย์ที่คุณใช้เล่นอยู่เป็นอันเดียวกับที่ใช้เล่น เฟคบุค หรือท่องโลกออนไลน์ ...
มันคือความจริง แน่นอนเลย

ที่ตรวจสอบเบื้องต้น มีการเดลไอเท็มออกไปที่ตัวละคร teaza4 4/16/2013 2:34:28 PM ครับ คาดว่าน่าจะโดนแฮคนะครับ ทีมงานขอระงับไอดีตัวละคร Mr๑หรอยแรงTM  ไว้ก่อนนะครับ ยังไงก็รบกวนเจ้าของไอดีติดต่อ Call center อีกทีครับ

.

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย [DK]XiaoLong เมื่อ 24-4-2013 16:59
ที่ตรวจสอบเบื้องต้น มีการเดลไอเท็มออกไปที่ตัวละคร teaza4 4/16/2013 2:34:28 PM ครับ คาดว่าน่าจะโดนแฮคนะครับ ทีมงานขอร ...
ครับ ยังไงผมจะรีบติดต่อไปครับ ขอบคุณที่แจ้งให้ทราบครับ

เห้อออ เช็งๆๆ ทำไรไม่ได้เลย

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย pblep เมื่อ 24-4-2013 18:06
เห้อออ เช็งๆๆ ทำไรไม่ได้เลย
DK ก็ช่วยนายแล้วไม่ใช่เหรอ

เพิ่มหัวข้อใหม่