เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

พงไพรครบ ขอแลกผสม+10 เกรียนไปไกลๆ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย monkeykung12 เมื่อ 28-4-2013 19:38
เนะนำ ถ้าเคดิด ไม่โหด ของที่ใส่ไม่โห**ย่าเสี่ยงเลยดีกว่านะคับ
ขอบคุนครับ

นัดเจอเลยดีกว่าเชื่อผม

เตือนนะครับพวกที่มาขอซื้อพงไพรรีเจ้นในบอดนี่ เกรียน90% เอาจริงๆ10%
ดูจากประวัตรบอดของแต่ละคนแล้วบ่องตรง กากมากๆ
ใครอ่านเป็นควาย ......................................

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย hunyon เมื่อ 28-4-2013 21:05
เตือนนะครับพวกที่มาขอซื้อพงไพรรีเจ้นในบอดนี่ เกรียน90% เอาจริงๆ10%
ดูจากประวัตรบอดของแต่ละคนแล้วบ่องตรง ก ...
ผมก็ไม่ได้อยากดุถูกหลอกนนะครับ แต่เครคิตไม่มีแน่นซักคน มีแต่อะไรก้ไม่รุ

ผมเอาจิงนะงับ เครดิตลายเซ็น

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย basnakrub เมื่อ 29-4-2013 14:06
ผมเอาจิงนะงับ เครดิตลายเซ็น
เครคิตไม่แน่นครับ ถ้าเอาโอนก่อนสถานเดียว หรือเอาจิง นัดเจอกะได้ จะได้ไม่มีใครเกรียนใคร เพราะเด่วนี้พวกเกรียน พวกมิจฉาชีพมันเยอะ จะได้สบายใจทั้ง2ฝ่าย

เปนไง เงียบกันเลยละซิ พอบอกนัดเจอ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย dofox97 เมื่อ 29-4-2013 22:23
เปนไง เงียบกันเลยละซิ พอบอกนัดเจอ
555. บอกละ นัดเจอ ผมได้มะ รามคำแหง 163

ตกลง มีไหม ครับ มันนาน แล้ว นะ แล้วก็ ไม่มีรูป มาไห้ พวก ผมดูด้วย ครับ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย lovefamily0o เมื่อ 30-4-2013 10:01
ตกลง มีไหม ครับ มันนาน แล้ว นะ แล้วก็ ไม่มีรูป มาไห้ พวก ผมดูด้วย ครับ    ...
แล้วก้ไม่บอก ผมไม่เข้าเกมส์เลย เด๋วจะถ่ายเอารูปมาให้ลง ถ้าไม่มี ผมไม่มาตั้งบอร์ดขายเล่นหลอกครับ

มาดุวี.49หน้าพุหน่อยกำลังต้องการพอดี

เพิ่มหัวข้อใหม่