29 12
เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

เกม กาก ขึ้นทุกวัน

อาเขตกระตุกลงฮันติ้งไม่ได้ เอ่อ มันเน่าไปไหม

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย •AL๑NE• เมื่อ 22-4-2013 19:09
อาเขตกระตุกลงฮันติ้งไม่ได้ เอ่อ มันเน่าไปไหม
ใช่เลยครับ T T

กากแล้วมิงจะเล่นทำ สต. ไรว้ะ จขกท.

]http://board.goldensoft.co.th/zone4/viewthread.php?tid=343434&highlight=[/url]

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Kartty เมื่อ 22-4-2013 19:10
กากแล้วมิงจะเล่นทำ สต. ไรว้ะ จขกท.
ใจเย็นๆจร้า สายโหด

เห็นด้วยครับ

ผมตลก ชาแนลหายอ่ะ - -* Zm กับแกงค์ที่เค้าประจำอยู่ต้องอพยพอ่ะครับ

ต้องทำใจโปร ในรุ่นก่อนๆ เหนร้านใช้กัน สมัยใหม่มีเยอะมาก บ่นกันทั้งเซิฟ โปรบ้างอะไรบ้าง ปัญหาที่แก้ไม่ตก ทุกเกมเข้าใจว่ามีโปร ต้องเข้าใจว่า ซื้อของมาเยอะ เล่นโหดเล่นเก่ง เจอโปรทีเดียวตาย คนเล่นทุกคนก็ท้อเป็นเนอะ ส่วนข้อมูลหรือดาต้า เซิฟแลคนี่มันก็มีมานานเหมือนกันนะคัฟ แต่เล่นทีไร ก็ไม่ค่อยได้เล่นฟรี 1 ฟรี2 ตัดปัญหาโปร เล่นแก๊งไปเรยโหดๆ เยอะ แต่ พอเล่นไป ดันดีเล เกิดช้า ปล่อยกล่องช้า แบบนี้ ปัญหาเดิมอะัป่าวอ่ะคัฟ

กากแค่ไหนผมก้อจะเล่น

เด็กๆ จ๊ะ   วันนี้ ยังแลค อยู่ไหมคะ
เจ๊ ยังไม่ได้ เข้าเกม เลย

ใคร ไป เล่น มา ตอบ ด้วยค่ะ

PVPค้าง ลงซับแลค กระตุก

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย LadyGaga59 เมื่อ 23-4-2013 11:36
เด็กๆ จ๊ะ   วันนี้ ยังแลค อยู่ไหมคะ
เจ๊ ยังไม่ได้ เข้าเกม เลย

ใคร ไป เล่น มา ตอบ ด้วยค่ะ ...
แลคคับเจ้า ซับ อาเขต ยังแลคอยู ผมลองลงแล้ว

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย bird207 เมื่อ 23-4-2013 11:39

แลคคับเจ้า ซับ อาเขต ยังแลคอยู ผมลองลงแล้ว
น่าเบื่อ เนอะ

ที่บอกว่า''แลค'' คือ การส่งข้อมูลของเซิฟเวอร์ กับการรับข้อมูลของเน็ตที่คุณใช้ไม่เท่ากัน
หรืออัตรดาวโหลดต่ำ (ส่วตัวผมคิดอน่างนี้)

ส่วนที่บอกว่า''กระตุก'' เกิดจากกราฟฟิกภาพสูงเกิน(จริงไม่ได้สูงไรมากหรอก) หรือสเปคคอมที่ใช้งานอยู่ต่ำเกินไป

แล้วคนที่บอกว่า ''PVPค้าง ลงซับแลค กระตุก'' ทนไม่ไหวถ้าหากจะเลิกเล่น ก็อาจเปนความคิดที่ดีก็ได้ 55
คำว่า ''แลค'' กับ '' กระตุก'' ผมว่าไม่เหมือนกัลเลยแยกแยะให้ออก

29 12
เพิ่มหัวข้อใหม่