56 1234
เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

-*------

-*------

---------------------------

[ แก้ไขล่าสุด 23D45R เมื่อ 3-9-2013 21:00 ]

ไฟลล์แนบ

rGB4Lb.jpg (143.23 KB)

24-4-2013 10:24

เนี่ยแหละ ลายเซ๊น

นัดเจอ เบย แต่เค้ายุข้าง .Getsanova  นะ

ฝากกันเยอะนะ- -

ใครชอบประจานคนอื่นมั่วขอให้บ้าน บรึ้ม!

งง

ไม่ทราบ ว่ารุ้ได้อย่างไรว่าเป็น .Getsanova
ไม่ทราบ ว่าถ้ารู้บ้านมันจริง หาไม่ยาก จริงทำไม ต้องตั้งกระทู้
ไม่ทราบว่าทำไมไม่ไปหามันที่บ้าน เลยหละ
ข้อสุดท้ายแล้ว ไม่ทราบว่าทำไมต้องเปลี่ยนไอดีบอร์ดตั้ง
ข้อสุดท้ายแล้ว [จริงๆนะ] ทำไม ต้องด่า แล้วคิดหรอว่าคำว่า " สัท " ไม่หยาบ
แนะนำว่า ลองให้เดินไป ห้างที่ไหนก็ได้ เช่น เซนทรัล เดินเข้าไป ทัก
นาย : " พี่ครับ ๆ "
พี่    : "ครับ ?"
นาย : " สัท !! ผมไม่ได้ด่านะครับ มีคนบอกผมมาว่ามันไม่หยาบ "
พี่    : ". . . . "
คิดว่าต่อจากนี้จะเกิดอะไรขึ้น

บรรเทิงเลย !!   

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Kartty เมื่อ 24-4-2013 10:27
ไอควาย อิดุ้ล อิเห็บหมา เงียบไป กุรำคานมิง ไร้สาระ ไม่เกี่ยวเรื่องพวกนี้ อย่ามากระแตะ พิม ...
เจออีกเเล้ว ด่าได้ดีจิงๆ เลย  เค้าเปนกะเทยเเล้วเค้าไป แย่งนายกินก๋วยเตี๋ยวหรอครับ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย 23D45R เมื่อ 24-4-2013 10:24
มิงเปนคนสร้างไก่มา ด่าให้กุเสียชื่อใช่ไหม ไอกระโปรด ไอสัท เดียวกุแจ้งความกลับ กุรุ้ มิงอยุ่ไม่ไกลตัวกุห ...
อะไรนิไหนบอกว่าอายุ19 แล้วบอกว่าเรียนรุ่นเดียวกับกุุ งงเลย 19จริงปะนิแค่ถามไม่ใช่ดราม่าแค่ถามเฉยๆก้หาว่าดราม่าละงง???

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย illslickluv เมื่อ 24-4-2013 10:29
ไม่ทราบ ว่ารุ้ได้อย่างไรว่าเป็น .Getsanova
ไม่ทราบ ว่าถ้ารู้บ้านมันจริง หาไม่ยาก จริงทำไม ต้องตั้งกระทู ...

ไม่นะจัน ยกนี้อย่าแจมเลย (เลียนแบบ the avenger)

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย wwwe เมื่อ 24-4-2013 10:30

เจออีกเเล้ว ด่าได้ดีจิงๆ เลย  เค้าเปนกะเทยเเล้วเค้าไป แย่งนายกินก๋วยเตี๋ยวหรอครับ ...
เหยดเข้ไม่ได้แย่งกินก๋วยเตี๋ยวครับเขาแค่ไปเหยียบเท้าเค้าโดยไม่ได้รู้ตัว

.Getsanova เพื่อนกรูคับ เสียใจด้วยหวะ ถ้ามันทำผิดจิงกรูก้ช่วยมัน จบมิ ?

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Kartty เมื่อ 24-4-2013 10:33
มัน 16 กุ 18 จะ 19 ละ ? เดียวกุรุ้ ? ไอบูม มาป่าวเดียวกุ ไปสน.โทรมา 0844485625

ดูยังไงก้รุ้ว่า .Getsanova  ...
ไม่เอาไม่อยากยุ่งอยู่บ้านดีว่าโหไปสน.เลยหรอ

ทางที่ดีนะครับตกลงกันไห้เรียบร้อยอย่าไห้เรื่องบานปลายไปกว่านี้
แค่ในเกมส์ก้อพอเเล้วอย่าจริงจังกันเลยเอาเปนว่า
นาย kartty นัดเจอกะคนที่นายกล่าวถึง เเล้วkartty เลี้ยงก๋วยเตียว กินคนละชาม
พอหมดก้อกลับบ้าน เเล้วเล่นเกมส์ต่อเเล้วก้อ เล่นแบบปกติเลยครับ
แค่นี้ก้อเข้าใจกันเเล้ว

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย ba5teekubz เมื่อ 24-4-2013 10:31

ไม่นะจัน ยกนี้อย่าแจมเลย (เลียนแบบ the avenger)

เหตุการหลังจากนี้อะ บรรเทิงแน่ ถ้าถาม บอกพี่ว่า สัท !! *0*

เเล้วเทอจะมาหรือป่าว ?

เท่กันจังเลย 5555555

56 1234
เพิ่มหัวข้อใหม่