เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

โปรดระวัง ใครมีโปรออดิชั่น เกม zone4 โดนแบน นะครับ กากจิงๆ

โปรดระวัง ใครมีโปรออดิชั่น เกม zone4 โดนแบน นะครับ กากจิงๆ

จากนี้ http://board.goldensoft.co.th/zone4/viewthread.php?tid=372456
กุ ต้องเสียรหัว ที่ รักไผ. เพาระโปรออดิชั้นงั้น หลอ
เกม แม้ง ตรวจ สอบ อาไร วะ กุละ จะบ้า เหอะเลิกเล่น ก็ได้
เกม อ่าใช้ประกาศ ด้วย นะใครมีโปรออดิชัน เกม zone4 จะโดนแบนฝากประกาศ ด้วย
ให้ผมโดน คนเดียวพอ

โปรออดิชั่น ใช้กับ zone4 ได้

กำ

ใช้ให้ดูหน่อยสิครับพี่ DKอยากเหนมันจะเปนยังไง สงสัยเล่น จบแล้ว perfect ตลอด 5+5

ทำไจ ของLZC แม่ม มีโปรแกรมฟังเครื่อง

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย GreaN!@' เมื่อ 3-5-2013 17:56
ใช้ให้ดูหน่อยสิครับพี่ DKอยากเหนมันจะเปนยังไง สงสัยเล่น จบแล้ว perfect ตลอด 5+5 ...
นั้นดิครับ เดียว ผมทำคลิป ยุ กำลัง ฮับลง ยูทูบ

ไม่ออกโปรดิชั่น มันรันzone4 เลย 5555+
มันใช้ไม่ได้หรอก มันแค่ รันเฉยๆ
ใครอ่านเป็นควาย ......................................

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย hunyon เมื่อ 3-5-2013 18:03
ไม่ออกโปรดิชั่น มันรันzone4 เลย 5555+
มันใช้ไม่ได้หรอก มันแค่ รันเฉยๆ
เหอะ รหัส ก็ไม่ใช่ กาก ๆนะครับ รหัสที่โดนไป

Oh my god!!!!!

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย lnwnad2211 เมื่อ 3-5-2013 18:03

เหอะ รหัส ก็ไม่ใช่ กาก ๆนะครับ รหัสที่โดนไป
ทำได้เพียง ทำใจ
ใครอ่านเป็นควาย ......................................

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย hunyon เมื่อ 3-5-2013 18:12

ทำได้เพียง ทำใจ
น่าน สิครับ

ก็อยากโปรเองก็สมควรแล้วละ

ใช่ได้ครับผม ทีมงานทดสอบแล้วครับ

เพิ่มหัวข้อใหม่