69 12345
เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

[ประกาศผลเเล้ว]สำหรับคนชอบเล่น Photoshop

[ประกาศผลเเล้ว]สำหรับคนชอบเล่น Photoshop

ให้เพื่อน ทำภาพปก เฟสบุ๊ค เกี่ยวกับเพื่อน   เเล้วใส่ชื่อกลุ่มผม ว่า อินดี้ ลองช่วยกันออกแบบมาหน่อยนะครับ Z(ขอฟ้อนสวยๆ)

รางวัล เป็นเงิน 3M(ถ้าถูกใจจะเพิ่มให้อีก) โพสภาพเเล้ว เม้นชื่อตัวละครไว้ เดะจะประกาศผล พรุ่งนี้ 18.00 น.

ผู้ชนะ (ขอบคุณนนะครับ ที่ ร่วมสนุก เดะจะจัดส่งรางวัลไปให้)
V

นี้รางวัลนะครับ

V

[ แก้ไขล่าสุด LM. เมื่อ 13-5-2013 22:19 ]

ส่งกันเข้ามาเยอะๆ นะ

ดันนนนน

หิหิ น่าสน

ไว้ไห้คอมเข้าที่เข้าทางก่อนเเล้วกัน ;)

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย nalove1234 เมื่อ 12-5-2013 18:55
ไว้ไห้คอมเข้าที่เข้าทางก่อนเเล้วกัน ;)
จ้า

เดะทำมั่ง กิจกรรม รางวัลแจกชุดฮัป

O__O หืมมมมมม ....

จะเอาขึ้นตรงheader อะเรอะ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย J0B เมื่อ 12-5-2013 19:46
จะเอาขึ้นตรงheader อะเรอะ
ครับผม

เกี่ยวกับอะไรละครับ จะได้ทำฟีลถูก

ขอแบบแปลไทยเป็นไทย หน่อย ไม่ค่อยเข้าใจอ่ะจ้ะ
ปล.อินดี้ ภาษาอังกฤษได้แม๊

69 12345
เพิ่มหัวข้อใหม่