32 123
เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

โปร 2 จอ

โปร 2 จอ

คน ส่วน ใหญ่ มัก บอก ว่า โปร เเซนบ๊อก ใช้ ไม่ได้
เเต่ ที่ จิง เเล้ว ใช้ได้ ครับ เเค่ คุณ ไม่รุ้จักวิที มัน เอง
วิที มี ดังนี้
1 โหลด ตัว เเซน บ๊อก มา ก่อน ( ในกุเกิล )
2 ติดตั้ง
3 เปิด ไป หน้า จอ ล๊อก อิน ตาม ปกติ
4 กด ซ่อน เเล้ว กด คลิ๊ก ขวา ที่ ไอคอน เกม z4
5 เลือก Run Sandbox
6 จา ได้ อีก 1 หน้า จอ รวม เปน 2 จอ
7 เเล้ว มอง ช้างล่าง สุด จา เหน ไอ คอน รุป กระดาด สี เหลือง กด exit
8 เเค่ นี้ ก้ ได้ เเล้ว ครับ

ให้ลิ้งไปจะผิดกฏไหมเนี้ย - -"

Sandbox

http://www.brothersoft.com/download-sandboxie-60880.html

ถ้าผิดก็ลบไปทีละกัน

เฮ้อ ลิง อยุ่ นี่ ครับ
http://sandboxie.com/SandboxieInstall.exe

บอกผมหน่อย

พอกด Icon zone4  ที่ sunbox   มีตัวRan  อันที่2มาให้  จาก นั้นก**อก ที่ รูปกระดาษ สีส้ม มีจุดแดง แล้ว พอจะกดเริ่มเกมไป มันเขียนว่า ไม่สามารถเปิดตัวเกมซําได้ อะค บ

ใจร้า ที่เอาโปรมาฝาก

ไม่ได้อ่า

มันบอกว่า ถูกคัดออกเนื่องจากใช้โปรแกรมช่วยเล่นอ่า

เปิด 3 จอทำยังไงหรอครับ

ผมเปิดได้แล้วงับ  อิอิ ขอบคุณครับพี่บอก

รู้ตั้งนานแล้ว ดันให้คนรุ่นหลัง
ความ"ซวย"จะตลกเสมอ เมื่อไม่ได้เกิดขึ้นกับตนเอง

ก็ยังไม่เข้าจายอยู่ 'D' อ่ะ
............
.................
..........................
..............................
....................................

ไฟลล์แนบ

6r1p1.gif (23.71 KB)

14-11-2010 15:37

อะรัยกันนักกันหนา

ได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ คราวนี้จะได้ตั้งร้านโดยที่ไม่ต้องรอละ

กรณีที่ขึ้นแบบนี้จะให้เราเลือกโปรแกรมไหนดี หาคำตอบได้มะ ถ้าหาไม่ได้ก็ให้ลบกระทู้นี้ซะ

อ่ะสอนทำเองกะมือ

นี่วิทีทำทำเองกะมือ

1
กดดับเบิ้ลคลิ๊กที่รูปสี่เหลี่ยมสีเหลือง

2
จะได้หน้าจอแบบนี้กดคลิ๊กขวา ที่Sandbox Default แล้วกดRun sandboxie แล้วเลือก Run From Start Menu จะได้แบบนี้

3
พอกดแล้วเลือก คำว่า Desktop แล้วเลือก Zone 4

4
จะได้แบบนี้แล้วกดเข้เกมส์ZOne4 ของแท้ จะได้แบบนี้

5
กดเข้าเกมส์แล้วกดคลิ๊กขวาทีSand Boxie ทางขวาล่าง แล้วกด Exit

เส็จแล้วก้อเล่นเกมส์เข้าพาสตามสบายงับ

[ แก้ไขล่าสุด ClassS๑iviB0 เมื่อ 17-11-2010 13:03 ]

ง่ายๆเปนนานละ

32 123
เพิ่มหัวข้อใหม่