22 12
เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

เรื่องจริง........เกี่ยวกับ ศัลยกรรม ต่างๆ

เรื่องจริง........เกี่ยวกับ ศัลยกรรม ต่างๆ

วันนี้  เจ๊ จะมาเม้า ให้ฟัง นะคะ

วันนี้ เม้า หัวข้อ    การ เสริม หน้าอก
การทำนม  ไม่ได้  เจาะจง เฉพาะ ว่า กระเทย เท่านั้น   ที่จะต้องไปทำนม
ปัจจุบัน ผู้หญิง เรานี่แหละ ค่ะ  ตัวดี เลย  ทำยิ่งกว่า แรงกว่าเห็นๆ
เห็นมากะตา ที่ สถานเสริม ความงาม แห่ง1   ย่าน......  ไม่บอก

วันนึงๆ คุณหมอ จะ รับ ลูกค้าได้ 20 ท่าน
ที่น่า ขำขัน คือ  20 ท่าน มี กระเทย 3 คน  เป็น ผู้หญิง 17 คน
แต่ละนาง นี่ อก เหมือน มะนาว ผ่าซีก  หรือ ไม้กระดาน
แบนจน ผช ไม่สามารถ แยกได้ว่า อันไหนด้านหน้า หรือ ด้านหลัง

ความเชื่อ ผิดๆ เกี่ยวกับการ ทำ นม
1. เจ็บเหมือนโดนสิบล้อทับ  ตอบว่า  ไม่จริง
การแพทย์ เดี๋ยวนี้ ก้าวไกล ค่ะ  ไม่เจ็บอย่างที่คิด แต่จะตึง ที่แผล ประมาณ2 อาทิตย์
2. ทำมาแล้ว แข็ง+ไร้ความรู้สึก  ตอบว่า  ไม่จริง
หลังจากทำ และหมั่นนวด ตามหมอสั่ง ประมาณ6เดือน ซิลิโคน จะเข้าประสานกายเรา จนเสมือนเป็นเนื้อจิง
ทำใต้กล้ามเนื้อค่ะ ไม่ได้ไปโดนเส้นประสาท ความเสียว ยังคงเดิม ค่ะ
จะมีความ นุ่ม เด้ง เหมือน นมใน อุดมคติ ของ ผช
3. ทำนมแล้ว จะให้นมบุตร ไม่ได้  ตอบว่า  ไม่จริง
คุณแม่หลายท่าน มีปัญหา หรือ กังวลเรื่องนี้ หายห่วง ค่ะ
เพราะ ทำใต้กล้ามเนื้อ โดยไม่ได้ตัด ท่อน้ำนม จึงไม่มีผลค้างเคียงแต่อย่างใด ค่ะ

อ่าน เป็น วิทยาทาน นะคะ
คนที่ไม่ทราบ อาจจะ ได้ความรู้ กลับไปบ้าง

โนตมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

อ่านเเล้วหื ่นขึ้นมาทันได
ล้อเล่นนะครับเเหม่

เกิดมา บะระหึ้ม ยุเเล้ว สบายไป

หญิง17 เทย3

บ๊ะ ๆ  เเล้ววว

โฮะๆๆๆๆๆ.....เค้ามะต้องทำ
ขอบคุณบรรพบุรุษ
ที่ส่งต่อ ออริจิ
มาให้โดยไม่น้อยหน้าใคร

เจ๊ไปทำมาหรอคับ

นะนะนะนะนะนะนม

ป้าผมก้อเคยไปทำ กินอะไรอ้วกตลอดเลย ลุกไม่ได้ ทรมารมาก ๆ เกือบเดือนเลย
ตอนทำผมก้อไม่รุ้ว่าเจ้บหรือป่าวนะ แต่ผลรับมันทรมารอะช่วงแรก แต่ตอนนี้เที่ยวทุกวัน .   

นม นม นม

ส่วนใหญ่ ใฝ่ฝัน ให้ใหญ่ กัน
มาแบ่ง ของผมบ้างเถอะ
อยากให้ มัน เรียบจน บุ๋ม ไปเหลือเกิน

หนุ่มๆ จ๊ะ
เจ๊ จะบอกว่า  ที่ เห็นนางแบบ ใหญ่ๆ
หรือ ดารา หลายๆท่าน
สาวขึ้นปก นิตยสาร ปลุกใจ.... ต่างๆ   ทำเช่นกัน จ๊ะ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย kajza789 เมื่อ 7-6-2013 22:14
เจ๊ไปทำมาหรอคับ
ป่าวจ๊ะ

เจ๊  สวดมนต์  แล้วมันขึ้น เอง ค่ะ

22 12
เพิ่มหัวข้อใหม่