27 12
เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

เหงาจุงเบยเรามาเล่นเกมกันเถอะ

โอ้โน งานนี้มีเสียว นะเรปล่าง เรปบน เรปดัน

เรปล่าง

คุณจะทำอะไร

ทำอะไรก็เรื่องของเรา (:

เรปล่าง ถามหน่อยดิเราสวยมั้ย ? 55555

อิจฉาคู่อื่นเนอะ ..

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย caramel2 เมื่อ 16-6-2013 22:43
ทำอะไรก็เรื่องของเรา (:

เรปล่าง ถามหน่อยดิเราสวยมั้ย ? 55555
ไม่เห็นหนะเห็นต่อรูปอะ
เร็ปล่างเลี้ยวซ้ายไปทางขวาทำยังไง

ไม่รู้ไม่เคยเห็น
เรปล่าง เมื่อไหร่เกมส์นี้จะดีขึ้น

อิอิอิ ไม่รุ้ นะ วันนี้ไม่มีดวงเลย

เรปล่างเป็นเกย์ นะ อิอิ

ไม่จริงน๊ะ เค๊าเป็นตุ๊ด
เรปล่าง คบกะเราที ><"

ได้ค่ะ เรบบน โรงแรมไหนดี?

เรปล่าง ไปโรงแรมด้วยกันไหมคะ?

เค๊าอยู่หอ จะไปโรงแรมทำไม มาหอเค๊าสิ
เรปล่าง นอนได้แล้วฝันดีจิ๊บิ จิ๊บิ !!

เรปบน จิ๊บิ จิ๊บิอ่ะไรล่ะ รู้จักแต่จิมิ จิมิ

เรปล่าง ไข่สั่นที่ยืมไปเมื่อไหร่จะคืน??

คืนไม่ได้แล้วอ่ะ ทุบทิ้งละมันไม่มีประโยชน์ 55+

เรปล่าง ทุกคนที่เล่นเกมZon4เอาเงินมาคืนผมได้แร้ว คนละ1000M เอง

เจิมๆๆๆ

27 12
เพิ่มหัวข้อใหม่